Ibada

Ratiba za Misa

Ratiba hii inasimamiwa moja kwa moja na Ofisi ya Parokia. Mabadiliko ya sikukuu hutangazwa hapa na katika Kalenda ya Kanisa.

Ratiba za Misa

Misa Takatifu

Inasasishwa na Ofisi
Misa ijayo: Leo 07:00 AsubuhiMisa ya asubuhi · baada ya saa 2 na dakika 15

Jumanne – Ijumaa

06:30Misa ya asubuhi 18:00Misa ya jioni

Jumamosi

07:00Misa ya asubuhi

Dominika (Jumapili)

05:50Misa ya I — Watu Wazima 08:00Misa ya II — Watu Wazima · Mubashara 10:00Misa ya III — Vijana 16:00Misa ya IV — Watoto
Ungamo

Sakramenti ya Kitubio

Alhamisi17:00 – 17:45
Jumamosi15:00 – 17:30
Kabla ya kila Misa ya DominikaKwa ombi

Kwa wagonjwa na wazee wasioweza kufika, omba Padre akutembelee.

Ekaristi

Kuabudu Ekaristi Takatifu

Kila Alhamisi 18:45 – 20:00

Kanisa huwa wazi kila siku kwa sala binafsi.

Jiandikishe kwa saa ya kuabudu kupitia Jumuiya yako au Portal ya Waumini.
Ibada za Mwezi

Ratiba zisizo za kila wiki

Kukesha na Bwana Yesu wa Ekaristi
Ijumaa ya kwanza ya mwezi, saa 4:00 usiku (22:00)
Misa kwa heshima ya Moyo Safi wa Bikira Maria
Jumamosi ya kwanza ya mwezi, saa 3:30 asubuhi (09:30)
Rozari Takatifu ikifuatiwa na Misa
Kila siku mwezi Oktoba, saa 10:30 jioni (16:30) na baada ya Misa za asubuhi
Vigango

Misa katika Vigango

Kigango cha Mwenyeheri Rafaeli ChylinskiMisa kila Dominika · Maabudu kila Jumatano
Ofisi

Ratiba ya Ofisi

Jumatatu – Ijumaa08:00 – 16:00
Jumamosi09:00 – 13:00
Jumapili na SikukuuOfisi imefungwa