Utume

Jumuiya na Vyama vya Kitume

Kila muumini ana nafasi ya kutumikia. Tafuta Jumuiya ya eneo lako na chama au huduma inayokufaa.

Jumuiya Ndogo Ndogo za KikristoKanisa la nyumbani, karibu na kila familia
Jumuiya Ndogo Ndogo

Tafuta Jumuiya yako

Jumuiya hukutana majumbani kwa zamu. Ukiwa mgeni katika eneo, wasiliana na Ofisi — utaunganishwa na kiongozi wa Jumuiya iliyo karibu nawe.

Kanda ya Mt. Scholastika

Jumuiya ya Mt. Odilo
Namba 7041008 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Anselmo
Namba 7041079 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Winfrid
Namba 7041081 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Hildegarda
Namba 7041117 · Sala: —

Kanda ya Mt. Ignas wa Antiokia

Jumuiya ya Mt. Cornelius
Namba 7041042 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Cyprian
Namba 7041130 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Alexander wa Yerusalemu
Namba 7041133 · Sala: —

Kanda ya Wat. Wafransisko

Jumuiya ya Mt. Nicholas Pieck
Namba 107 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Hyasintha Mariscotti
Namba 110 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Conrad wa Piacenza
Namba 7041039 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Agnes wa Bohemia
Namba 7041070 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Bridget wa Sweden
Namba 7041116 · Sala: —

Kanda ya Mt. Filomena

Jumuiya ya Mt. Vitus
Namba 7041012 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Josephat, Askofu
Namba 7041029 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Sebastian
Namba 7041066 · Sala: —

Kanda ya Utatu Mtakatifu

Jumuiya ya Mt. Gregory
Namba 7041072 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Maurus
Namba 7041080 · Sala: —

Kanda ya Mt. Benedicto wa Nursia

Jumuiya ya Mt. Bonifasi
Namba 33 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Beda
Namba 7041053 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Boniphace
Namba 7041099 · Sala: —

Kanda ya Malaika Wakuu

Jumuiya ya Malaika Mkuu Raphael
Namba 7041001 · Sala: —
Jumuiya ya Malaika Mkuu Gabriel
Namba 7041073 · Sala: —

Kanda ya Wat. Mitume

Jumuiya ya Mt. Yakobo Mtume
Namba 104 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Yuda Thadei
Namba 7041015 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Paulo Mtume
Namba 7041023 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Petro Mtume
Namba 7041085 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Batholomeo
Namba 7041127 · Sala: —

Kanda ya Mt. Augustino wa Hippo

Jumuiya ya Mh. Yohane wa Rieti
Namba 7041022 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Fulgence wa Ruspe
Namba 7041044 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Ezekiel Moreno
Namba 7041050 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Magdalena wa Nagasaki
Namba 7041096 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Anna, Mama wa Bikira Maria
Namba 7041098 · Sala: —

Kanda ya Mt. Tomas wa Aquino

Jumuiya ya Mt. Peter wa Verona
Namba 7041057 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Louis wa MontFort
Namba 7041064 · Sala: —

Kanda ya Wat. Mapadre

Jumuiya ya Mt. Didako Joseph
Namba 7041058 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Innocent Scalvirion
Namba 7041136 · Sala: —

Kanda ya Mt. Polycarp Askofu

Jumuiya ya Mt. Yohane Paulo II
Namba 7041002 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Faustina
Namba 7041004 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Teresia wa Calcukta
Namba 7041076 · Sala: —
Jumuiya ya Mh. Michael Soposco
Namba 7041104 · Sala: —

Kanda ya Mt. Elizabeth wa Hungary

Jumuiya ya Mt. Margaritha wa Kotonna
Namba 7041056 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Catherine Bologna
Namba 7041074 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Carlos de Dios Murias
Namba 7041107 · Sala: —

Kanda ya Wat. Mababa wa Kanisa

Jumuiya ya Mt. Ignas wa Antiokia
Namba 53 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Jerome
Namba 7041093 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Eusebius
Namba 7041105 · Sala: —

Kanda ya Wat. Mapapa

Jumuiya ya Mt. Yohane Papa wa 23
Namba 1 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Leo Mkuu, Papa
Namba 7041018 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Clement, Papa
Namba 7041037 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Fabiano, Papa
Namba 7041049 · Sala: —

Kanda ya Yesu Mwenye Huruma

Jumuiya ya Mt. Ludovic Lui, Askofu
Namba 66 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Kasmiri
Namba 7041028 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Patrice, Askofu
Namba 7041095 · Sala: —

Kanda ya Wat. Maaskofu

Jumuiya ya Mt. Hillary
Namba 7041013 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Fransisco wa Sale
Namba 7041055 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Method
Namba 7041065 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Basil Mkuu
Namba 7041108 · Sala: —

Kanda ya Mt. Dominico

Jumuiya ya Mt. Pius wa Tano
Namba 38 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Thomas wa Aquino
Namba 39 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Albeto Mkuu
Namba 7041040 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Margaretha wa Hungary
Namba 7041087 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Rosa wa Lima
Namba 7041129 · Sala: —

Kanda ya Wat. Waalimu wa Kanisa

Jumuiya ya Mt. Prosper
Namba 7041043 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Ephraim
Namba 7041088 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Roberto Bellarmino
Namba 7041091 · Sala: —

Kanda ya Mt. Mathayo Mtume na Mwinjii

Jumuiya ya Mt. Timotheo
Namba 7041067 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Tito
Namba 7041084 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Barnaba
Namba 7041132 · Sala: —

Kanda ya Mt. Cyril wa Alexandria

Jumuiya ya Mt. Anthony wa Padua
Namba 7041103 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Alphonce Maria
Namba 7041110 · Sala: —

Kanda ya Mt. Ignas wa Loyola

Jumuiya ya Mt. Fransisco Xavery
Namba 7041034 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Peter Clever
Namba 7041046 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Peter Canisius
Namba 7041083 · Sala: —

Kanda ya Mt. Gaspar de Bufalo

Jumuiya ya Mt. Yohane Krisostom
Namba 7041062 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Bernadine wa Siena
Namba 7041092 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Yohane Maria Vianei, Padre
Namba 7041126 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Vicent wa Paulo, Padre
Namba 98 · Sala: —

Kanda ya Mt. Elias na Wenzake

Jumuiya ya Mt. Yustino
Namba 7041009 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. William
Namba 7041024 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Ritha wa Kashia
Namba 7041052 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Yohane Mtoa Sadaka
Namba 7041059 · Sala: —

Kanda ya Bikira Maria Malkia wa Amani

Jumuiya ya Mt. Secilia
Namba 7041006 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Maria Goreth
Namba 7041035 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Getrude
Namba 7041102 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Lucia
Namba 7041115 · Sala: —

Kanda ya Kutukuka kwa Msalaba

Jumuiya ya Mt. Bernadeta wa Lurdi
Namba 7041036 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Don Bosco - A
Namba 7041038 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Oscar Romero
Namba 7041068 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Bruno, Padre
Namba 7041069 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Don Bosco - B
Namba 96 · Sala: —

Kanda ya Bikira Maria Malkia wa Rozari Takatifu

Jumuiya ya Bikira Maria wa Lurdi
Namba 7041047 · Sala: —
Jumuiya ya Bikira Maria wa Mlima Karmeli
Namba 7041101 · Sala: —
Jumuiya ya Bikira Maria wa Guadalupe
Namba 7041112 · Sala: —
Jumuiya ya Bikira Maria wa Fatima
Namba 7041140 · Sala: —

Kanda ya Msamaria Mwema

Jumuiya ya Mt. Anthony Abate
Namba 7041003 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Marko Mwinjili
Namba 7041027 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Christopher
Namba 7041082 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Raymond
Namba 7041118 · Sala: —

Kanda ya Mt. Joseph wa Cupertino

Jumuiya ya Mt. Francis Fasani
Namba 7041041 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Aidan
Namba 7041054 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Pachomi
Namba 7041121 · Sala: —

Kanda ya Mt. Pio Padre

Jumuiya ya Mt. Stanslaus Costika
Namba 7041014 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Edmund
Namba 7041019 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Aloyse Gonzaga
Namba 7041078 · Sala: —

Kanda ya Wat. Mashahidi wa Uganda

Jumuiya ya Mt. Adolf Mukasa
Namba 7041033 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Ambrose Kibuuka
Namba 7041063 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Andrea Kagwa
Namba 7041071 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Achiles Kiwanuka
Namba 7041090 · Sala: —

Kanda ya Mt. Ireneo Askofu

Jumuiya ya Mt. Gregory wa Nysa
Namba 7041016 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Hippoliti
Namba 7041032 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Wenseslao
Namba 7041077 · Sala: —
Jumuiya ya Wat.Cosmas na Damiano
Namba 7041111 · Sala: —

Kanda ya Mt. Athanas

Jumuiya ya Mt. Yohane wa Msalaba
Namba 7041021 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Elizabeth wa Utatu Mtakatifu
Namba 7041113 · Sala: —

Kanda ya Mt. Yohane Mbatizaji

Jumuiya ya Mt. Theresia wa Avila
Namba 7041031 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Veronica
Namba 7041124 · Sala: —

Kanda ya Wat. wa Afrika

Jumuiya ya Mt. Perpetua
Namba 7041075 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Felista
Namba 7041106 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Josephine Bakita
Namba 7041114 · Sala: —

Kanda ya Wat. Wafia Dini

Jumuiya ya Mt. Maximiliano Kolbe
Namba 55 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Philipo wa Yesu
Namba 7041007 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Daniel na wenzake
Namba 7041128 · Sala: —

Kanda ya Mt. Yohane wa Damasko

Jumuiya ya Mt. Laurent wa Brindis
Namba 7041051 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Fidelis
Namba 7041061 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Monica
Namba 7041086 · Sala: —

Kanda ya Mt. Thomas wa Vellanosa

Jumuiya ya Mt. Magdalena
Namba 7041017 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Catherine wa Alexandria
Namba 7041100 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Maria Soledad, Mtawa
Namba 7041122 · Sala: —

Kanda ya Mt. Clara wa Asizi

Jumuiya ya Mt. Angela Merici
Namba 23 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Agnes wa Asizi
Namba 7041011 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Charles Eugen
Namba 7041025 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Josephine
Namba 7041030 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Angela
Namba 7041120 · Sala: —

Kanda ya Wat. Wote

Jumuiya ya Mt. Thomas Velanosa
Namba 77 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Laurent
Namba 78 · Sala: —

Kanda ya Wat. Mashahidi

Jumuiya ya Mt. Ireneo, Askofu
Namba 85 · Sala: —
Jumuiya ya Mt. Polycarp, Askofu
Namba 88 · Sala: —
Vyama vya Kitume

Vyama na Huduma

Pamoja katika Imani, Matumaini na UpendoVyama vya kitume katika adhimisho la Parokia

Vyama, Mashirika na Jumuiya za Kitume (VMJ) ndiyo njia ya waamini kukua kiroho na kutumikia Kanisa kwa pamoja. Chagua kinacholingana na hali yako ya maisha, kisha wasiliana na kiongozi wake, kiongozi wa Jumuiya yako au Ofisi ya Parokia.

WAWATA — Wanawake Wakatoliki Tanzania

Umoja wa akina mama Wakatoliki unaowasaidia kukua kiroho: kumjua Mungu, kumpenda na kumtumikia zaidi. Wana duka la Parokia na hushiriki hija, mafungo na mwezi wa Rozari.

Nani anajiunga
Akina mama Wakatoliki wa Parokia
Mikutano
Kwa ratiba ya chama
Michango
Kila Jumuiya huchangia mpango kazi wa mwaka
Kiongozi
Anthonia J. Mrutu — Mwenyekiti

UWAKA — Umoja wa Wanaume Wakatoliki

Humwamsha baba kusimama imara katika imani, familia na Kanisa. Huandaa Usiku wa Wapendanao, Usiku wa Wanandoa na matendo ya huruma kwa wahitaji.

Nani anajiunga
Mwanaume Mkatoliki mwenye miaka 18+ anayejitegemea
Mikutano
Kwa ratiba ya chama
Michango
TZS 2,000 kwa mwezi (TZS 24,000 kwa mwaka)
Kiongozi
Didas Ndyemela — Mwenyekiti

Utume wa Mtakatifu Yosefu

Jumuiya ya wanaume waliofunga ndoa takatifu wanaoishi maisha ya Kikristo kwa mfano wa Mt. Yosefu. Ulianzishwa 26 Julai 2026; wanapanga kujenga Groto ya Mt. Yosefu.

Nani anajiunga
Wanaume Wakatoliki waliofunga ndoa takatifu
Mikutano
Jumatano 19:00 · Jumapili baada ya Misa ya pili
Michango
Mfuko wa utume wa chama
Kiongozi
Kupitia Ofisi ya Parokia

VIWAWA — Vijana Wakatoliki Wafanyakazi

Huimarisha vijana kiroho, kijamii, kiuchumi na kimichezo: hija, mafungo, Misa ya ufukweni, ligi ya Parokia na miradi ya vijana.

Nani anajiunga
Vijana Wakatoliki wa miaka 18–35
Mikutano
Kwa ratiba ya chama
Michango
Ada ya uanachama
Kiongozi
Kelvin Constantine — Makamu Mwenyekiti

Ushirika wa Moyo Mtakatifu wa Yesu

Ibada kwa Moyo Mtakatifu wa Yesu — mapendo, shukrani na malipizi. Hutembelea wagonjwa, wazee na wafungwa, na huhudumu Kigango cha Mwenyeheri Rafaeli.

Nani anajiunga
Mkatoliki aliyebatizwa anayepokea Ekaristi
Mikutano
Sala Jumamosi ya kwanza ya mwezi
Michango
Michango ya chama
Kiongozi
Magdalena Mushi — Mwenyekiti

Legio Maria

Chama cha sala na utume chini ya uongozi wa Bikira Maria. Hutembelea wagonjwa na kaya, na huinjilisha katika vituo vya bodaboda na masoko.

Nani anajiunga
Wakatoliki wote — akina baba, akina mama, vijana na watoto
Mikutano
Jumatatu baada ya Misa ya asubuhi · Jumapili baada ya Misa ya kwanza (Groto ya zamani)
Michango
Hakuna ada maalum
Kiongozi
Anthony John Hulusha — Makamu Mwenyekiti

Shirika la Mtakatifu Anna

Husali kwa ajili ya familia, viongozi wa nchi na Kanisa; hupamba altare na groto za Parokia, na hufanya matendo ya huruma.

Nani anajiunga
Wakatoliki wanaopenda utume wa Mt. Anna
Mikutano
Misa kila Jumanne · Jumapili ya nne ya mwezi
Michango
TZS 2,000 kwa mwezi
Kiongozi
Annastazia U. Rupia — Katibu Msaidizi

Mtakatifu Augustino — Wazee na Wastaafu

Huwaunganisha wazee na wastaafu kwa sala, huduma na kufarijiana; hutembelea wazee wagonjwa na wafiwa majumbani.

Nani anajiunga
Wazee na wastaafu wa Parokia
Mikutano
Sala kila Alhamisi baada ya Misa · Misa ya Wazee Jumanne ya mwisho ya mwezi
Michango
Michango ya shirika
Kiongozi
Eligius F. Lyamuya — Mwenyekiti

Utoto Mtakatifu

Shirika la Kipapa linalowaandaa watoto kuwa wamisionari wa Injili; watoto huchagua uongozi wao wenyewe kila mwaka.

Nani anajiunga
Watoto wa jinsia zote mara baada ya Ubatizo
Mikutano
Sala na mazoezi ya nyimbo kila Jumamosi
Michango
Wazazi huwashonea watoto sare
Kiongozi
Astrida M. Mjaila — Mlezi

Wafransisko Wasekulari (SFS)

Familia ya kiroho ya walei wanaoishi Injili kwa njia ya Mt. Fransisko wa Asizi. Parokiani ilianzishwa 18 Aprili 2023.

Nani anajiunga
Walei wanaotaka kuishi karama ya Kifransisko
Mikutano
Malezi Jumapili baada ya Misa ya pili · Sala Jumatatu
Michango
Michango ya shirika
Kiongozi
Magdalena Ngowi — Katibu

Karismatiki Katoliki

Uamsho wa kiroho katika Roho Mtakatifu: Wiki za Neema, mikesha, maombezi, uponyaji na semina katika Jumuiya zote.

Nani anajiunga
Wakatoliki wote
Mikutano
Fellowship na huduma kwa ratiba iliyopangwa
Michango
Hakuna ada maalum
Kiongozi
Enock A. Komba — Mwenyekiti

UKWAKATA — Kwaya za Parokia

Umoja wa kwaya zote zinazohudumu katika Misa za Dominika, sikukuu na maadhimisho ya Parokia, Dekania na Jimbo.

Nani anajiunga
Waimbaji wapya wanakaribishwa — hasa wanaume
Mikutano
Mazoezi kwa ratiba ya kila kwaya
Michango
TZS 500 kwa mwezi
Kiongozi
Kupitia Ofisi ya Parokia

Chama cha Mfalme Daudi — Washereheshaji

Huwasaidia waamini kushiriki ibada kwa furaha kwa kuimba, kucheza na kuitikia (Zab 149:3). Kipo chini ya uangalizi wa Baba Paroko.

Nani anajiunga
Waamini wanaopenda kusherehesha liturujia
Mikutano
Maombi Dominika ya kwanza ya mwezi baada ya Misa ya pili
Michango
Hakuna ada maalum
Kiongozi
Anna B. Rupia — Mwenyekiti

Watumishi wa Altare

Watoto na vijana wanaohudumu altareni katika Misa na ibada mbalimbali za Parokia.

Nani anajiunga
Watoto na vijana waliopokea Ekaristi ya Kwanza
Mikutano
Mafunzo kwa ratiba ya chama
Michango
Hakuna ada maalum
Kiongozi
Erasto Oscar Peter — Mwenyekiti
Hatua za kujiungaChagua chama kinacholingana na hali yako · Wasiliana na kiongozi wake au Ofisi ya Parokia · Hudhuria mikutano na semina za malezi kama mtakaji · Upokelewe rasmi katika ibada maalum.