Demo Version 1 — taarifa zote hapa ni za mfano, si halisi.
Huduma kwa Wagonjwa

Toa taarifa ya mgonjwa

Padre akutembelee nyumbani au hospitalini: ziara, Komunio ya Wagonjwa, Mpako wa Wagonjwa au sala. Taarifa hizi ni za siri.

Taarifa za siriZinaonekana kwa Padre na kiongozi wa Jumuiya ya mgonjwa pekee. Jina la mgonjwa, simu na maelezo ya hali yake vinahifadhiwa kwa usimbaji (encryption).

Mgonjwa

Mahali alipo
Huduma inayohitajika

Aliyetoa taarifa

Una akaunti? Ingia ili taarifa zako zijazwe zenyewe na ufuatilie ombi lako kwenye Maombi Yangu ya Portal.
Iko kwenye kadi ya zaka au kitambulisho cha Jumuiya
Padre na kiongozi wa Jumuiya hujulishwa kwa SMS mara moja.