Demo Version 1 — taarifa zote hapa ni za mfano, si halisi.
Kuhusu Sisi

Parokia ya Mtakatifu Bonaventura, Kinyerezi

Parokia ya Jimbo Kuu Katoliki la Dar es Salaam, iliyo katika Kata ya Kinyerezi, Wilaya ya Ilala. Familia ya waamini 2,486 katika Jumuiya 19.

Historia ya Parokia

Safari yetu ya imani

Maudhui ya mfano — tarehe na matukio halisi yatathibitishwa na Ofisi ya Parokia.

Mwanzo

Kigango cha Parokia mama, waamini wakisali chini ya mwembe na darasani.

Kuwa Parokia

Kutangazwa rasmi kuwa Parokia na kupewa Msimamizi, Mt. Bonaventura.

Kanisa jipya

Ujenzi wa Kanisa la sasa kwa michango ya Jumuiya Ndogo Ndogo.

Leo

Jumuiya 19, Vigango 2 na huduma za kidijitali kwa waumini wote.

Kanisa la Mt. Bonaventura, KinyereziMnara wa kengele wenye picha ya Msimamizi wetu
Msimamizi Wetu

Mtakatifu Bonaventura (Karne ya 13)

Mfransisko, mwanateolojia, Mkuu wa Shirika la Wafransisko, Askofu na Kardinali, anayejulikana kama Daktari Serafiki. Maandishi yake yanatufundisha kwamba safari ya kumjua Mungu ni safari ya upendo na sala.

Tunaadhimisha Sikukuu yake kila tarehe 15 Julai — Sherehe kuu ya Parokia yetu.

Uongozi

Mapadre na Watumishi

FM

Pd. Fransisko Mrema

Paroko

Anaongoza maisha ya kichungaji ya Parokia, Sakramenti na Halmashauri ya Walei.

YK

Pd. Yohane Kimaro

Paroko Msaidizi

Mlezi wa Vijana (VIWAWA), Watumishi wa Altare na huduma kwa wagonjwa.

MS

Sr. Magdalena Swai

Mtawa — Mlezi wa Utoto Mtakatifu

Anaratibu malezi ya watoto na Shirika la Kipapa la Utoto Mtakatifu.

PM

Petro Mallya

Katekista Mkuu

Katekesi ya Kipaimara, Wakatekumeni na uthibitisho wa waumini.

AT

Agnes Temba

Katekista — Ekaristi ya Kwanza

Anaandaa watoto kupokea Ekaristi ya Kwanza na Kitubio cha Kwanza.

LS

Leonard Shirima

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Walei

Anaongoza Halmashauri ya Walei na kamati za maendeleo ya Parokia.

Mapadre katika maandamanoAdhimisho la Parokia, 26 Julai 2026
Jumuiya Ndogo Ndogo

Jumuiya 19 katika Kanda 4

Kanda ya Mt. Yohane Mtume na Mwinjili

Jumuiya ya Mt. Mathias
28 familia · Sala: Jumatano 17:30
Jumuiya ya Mt. Petro
37 familia · Sala: Jumatano 17:30
Jumuiya ya Mt. Maria Goreti
29 familia · Sala: Jumatano 17:30
Jumuiya ya Mt. Theresia wa Mtoto Yesu
41 familia · Sala: Jumanne 17:30
Jumuiya ya Mt. Agustino
39 familia · Sala: Alhamisi 17:30
Jumuiya ya Mt. Antoni wa Padua
30 familia · Sala: Alhamisi 17:30
Jumuiya ya Mt. Stefano Shahidi
25 familia · Sala: Alhamisi 17:30
Jumuiya ya Mt. Petro Mtume
31 familia · Sala: Jumanne 17:30

Kanda ya Mt. Yosefu Mfanyakazi

Jumuiya ya Mt. Yosefu
34 familia · Sala: Jumatano 17:30
Jumuiya ya Mt. Anna
26 familia · Sala: Alhamisi 17:30
Jumuiya ya Mt. Karoli Lwanga
33 familia · Sala: Jumatano 17:30
Jumuiya ya Mt. Rita wa Kashia
25 familia · Sala: Jumanne 17:30

Kanda ya Mt. Paulo Mtume

Jumuiya ya Mt. Monika
28 familia · Sala: Jumatano 17:30
Jumuiya ya Mt. Yohane Paulo II
36 familia · Sala: Jumanne 17:30
Jumuiya ya Mt. Yuda Tadei
27 familia · Sala: Jumatano 17:30

Kanda ya Bikira Maria Malkia

Jumuiya ya Mt. Fransisko wa Asizi
44 familia · Sala: Jumatano 17:30
Jumuiya ya Mt. Kizito
31 familia · Sala: Jumanne 17:30
Jumuiya ya Bikira Maria Mama wa Huruma
42 familia · Sala: Jumatano 17:30
Jumuiya ya Malaika Mikaeli
50 familia · Sala: Jumatano 17:30

Orodha za wanajumuiya zinaonekana kwa viongozi wa Jumuiya na Ofisi pekee.

Uongozi wa Walei

Halmashauri ya Walei

Halmashauri inaratibu kamati za Liturujia, Fedha, Maendeleo, Elimu na Huduma za Jamii.

Jimbo Letu

Jimbo Kuu Katoliki la Dar es Salaam

Chini ya uongozi wa Mhashamu Askofu Mkuu Jude Thaddaeus Ruwa'ichi, OFM Cap., Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu Katoliki la Dar es Salaam.

Vigango

Vigango vya Parokia

Kigango cha Mt. Maria Magdalena — Kifuru

Misa: Dominika 08:00

Kigango cha Mt. Kizito — Kibaga

Misa: Dominika 08:30