Demo Version 1 — taarifa zote hapa ni za mfano, si halisi.
Sakramenti ya Ndoa

Anza mchakato wa huduma ya Ndoa

Ndoa Takatifu ni safari ya maandalizi. Hatua hizi zinawaongoza kutoka ombi la awali hadi siku ya adhimisho.

Mchakato wa Ndoa Parokiani

1. Ombi la awali
2. Mahojiano na Paroko
3. Semina ya maandalizi
4. Matangazo ya ndoa (Dominika 3)
5. Uthibitisho wa nyaraka
6. Adhimisho la Ndoa
UnahitajiVyeti vya ubatizo (vya karibuni) na kipaimara vya wote wawili
MudaAnza miezi 3–6 kabla ya tarehe
AnayepitiaParoko