Demo Version 1 — taarifa zote hapa ni za mfano, si halisi.
Huduma ya Kichungaji

Omba huduma ya msiba na mazishi

“Raha ya milele uwape, ee Bwana, na mwanga wa milele uwaangazie.”

Pole sana kwa msibaTuko pamoja nawe katika sala. Jaza taarifa unazozijua sasa — nyingine zinaweza kukamilishwa baadaye na Padre au Ofisi. Tangazo la msiba, likitolewa, huonekana kwa waumini walioingia Portal pekee.

Marehemu

Kama inajulikana

Mawasiliano ya familia

Una akaunti? Ingia ili taarifa zako zijazwe zenyewe na ufuatilie ombi lako kwenye Maombi Yangu ya Portal.
Iko kwenye kadi ya zaka au kitambulisho cha Jumuiya

Mipango ya mazishi

Tarehe na muda vitathibitishwa na Padre.

Nyaraka

Si lazima kwa sasa

Kibali cha mazishi au cheti cha kifo(si lazima)
Tunajibu siku hiyo hiyo.